สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 7131เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ย้อมสีแบบซีเปียใน adobe premiere pro cs4 ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
550
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ขอนแก่น
อยากรู้จริงๆคับเอาแบบแนวๆคับช่วยแนะนำทีคับผู้รู้อยากทำเป็นคับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
2
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เอ่อ ผมลง Premiere Pro cs4 ไม่ได้สักทีอะครับมันบอกว่า failed ตลอด คุณ kimjungmc  เอามันมาจากไหนครับบอกผมหลังไมค์ได้ไหมครับ

มารออ่านรับความรู้เหมือนกัน อิอิ  ขอโทษนะครับผมมือใหม่
เงิน
21774
ความดี
14792
เครดิต
14177
จิตพิสัย
24522
จังหวัด

เอาแบบคร่าวๆลวกๆนะครับ ใส่ black&white > contrast > fast color แล้วดึงไปสีที่ออกน้ำตาลๆส้มๆนิดนึง ก็ได้ละครับ อันนี้แบบคร่าวๆลวๆ มันมีวิธีอีกเยอะครับ ถ้าไม่งั้นก็ใช้ look ครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8610
ความดี
6138
เครดิต
5733
จิตพิสัย
5409
จังหวัด

บางท่านก็อยากรู้อะไร ที่อีกบางท่านต้องใช้เวลาสะสมมานาน...นับปี....มาม่า..ไวไว....
อยากรู้ทั้งหมด ภายใน 3 นาที ????
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้