สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3048เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยด้วยครับ...edius6 ลงไฟล์จากการ์ดp2ไม่ได้(.XML)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตอนลงใหม่ก็ไม่มีปัญหา อยู่ๆก็เกิดอาการแบบนี้ ไม่รู้สาเหตุ รบกวนหน่อยนะครับ ลองลงใหม่ก็ไม่หาย เดาๆว่าcodexมันรวนหรือไง
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
6760
ความดี
11504
เครดิต
13568
จิตพิสัย
12030
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ต้อง add location มันก่อนมั้งครับ แล้วค่อน import to bin ใน browser ของหน้าต่างเดียวกับ bin นะครับ พิ่งลองใช้ตัดไฟจากพีทู ลื่นดีครับ ชอบมากๆๆๆ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้