สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2322เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

รับทำงานออกแบบ  ทุกชนิด

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
64
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย icestylecg โดยการย้ายจากกระดานข่าว Visual Effects , 3D & Animation เมื่อเวลา(2011-01-18) —
รับทำงานออกแบบ  2D 3D

รับทำงาน web design CG  graphic design Logo animation 
ตัดต่อ รับทามงานวิดีโอแต่งงาน  การ์ดเชิญ การ์  นามบัตร  และสิ่งพิมพ์ทุกชนิด

ราคากันเอง  ติต่อ โจ๋ 0857759060  หรือ designstylenisit@gmail.com
เงิน
99
ความดี
170
เครดิต
99
จิตพิสัย
77
จังหวัด
เรื่องราคาคิดอย่างไงครับ
เงิน
64
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ก็แล้วแต่งาน  ถ้ายากและเยอะก็แพงหน่อย

ทีมงานของเรา ทำงานได้หลากหลายแบบคะ  

เรื่องราคาคุยกันได้คะ ไม่สูงแน่นอน
เงิน
20
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อยากจะสอบถามน่ะค่ะ ว่า
ถ้าอยากได้งานแบบ อินเตอร์แอคทีปเว็บไซต์น่ะค่ะ
แบบที่มีลูกเล่นก่อนเข้าหน้าเว็บ
เป็นคล้ายๆ อินโทรก่อนเข้า ให้เว็บดูน่าสนใจน่ะค่ะ
จะสามารถทำให้ได้ไหมคะ แล้ว ราคาจะแพงหรือเปล่า
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้