สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3902เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ใช้ magic bullet looks กับ after effect แล้วมีปันหา

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
198
ความดี
257
เครดิต
198
จิตพิสัย
227
จังหวัด
นครปฐม
คือผม โหลด effect ที่ขื่อ magic bullet looks มา เป็น plugin ของ after effect cs4 แล้วพอ prug in เข้ามาใน AE ก๊มี

กากบาท ขึ้น ตรงหน้าจอ ถามคนที่พอรู้จัก ก๊บอกว่า เป้นเพราะ ลิขสิท ของ effect

แต่ผมก๊ไม่แน่ไจว่าไช่หรือเปล่า ถ้าไช้ ต้อง หาซื้อ code มาใส่หรือเปล่าแล้วหาได้ที่ไหน
(ใจจิง อยาก prugin เข้า sony vegas แต่ทำไม่เป็น ไครพอรู้รบกวนบอกด้วยครับทิ้ง เบอ หรือ อีเมล ไว้ด้วยยิ้งดี)

ขอบคุนครับ^^

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
58400
ความดี
38732
เครดิต
38299
จิตพิสัย
54804
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ไม่ควรโพสเกี่ยวกับการละเมิดลิขสิทธิ์นะครับ
เดี๋ยวเจ้าของเขามาตีหัวเอา อิๆ
เงิน
27006
ความดี
26182
เครดิต
27224
จิตพิสัย
24655
จังหวัด
* ต่างประเทศ *

ถ้าจะซื้อ license โปรแกรม Magic Bullet Looks สามารถซื้อได้จากเว็บไซต์ http://www.redgiantsoftware.com/store/ เลยครับผม
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้