สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1868เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ขอยืม sd card หน่อยครับ อยู่แถวลาดพร้าวครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พรุ่งนี้ต้องไปถ่ายงานสัมนาแต่มีกล้อง handycam แล้วหนึ่งตัว แต่เจ้านายอยากได้กล้องสองตัว ผมก็ไม่รู้จะไปหามาจากไหน แต่พอดีมีกล้อง 550d อยู่ก็เลยจะเอามาถ่าย จริง ๆ วันนี้ก็ไปใช้ถ่ายมาแต่ mem มันเป็นแบบ class 4 ซึ่งถ่ายได้แค่ 5 วิ วันนี้เลิกงานเลยไปหาซื้อแต่เงินมีไม่พอ ก็เลยอยากขอยืมใครใจดีให้ยืม บ้างครับน่าจะสองวัน ผมอยู่ลาดพร้าว ซอย 5 ที่ทำงานอยู่ลาดพร้าว 88 

ขอบคุณสำหรับทุกคนที่กรุณาอ่าน 

โทร 0805981722 

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
24442
ความดี
20956
เครดิต
21442
จิตพิสัย
21252
จังหวัด
ขอนแก่น

ผมไม่ได้กวนนะครับ..แต่ทำไมคุณไม่ปรึกษาเรื่องนี้กับเจ้านายคุณล่ะครับ..บอกปัญหาที่เกิดขึ้นกับวิธีแก้ปัญหาไป
แต่ว่ายังติดเรื่องนี้เงินซื้อเมม อยู่ เผื่อว่าแกจะช่วยหาทางออกให้ เช่น ให้เงินค่า เมม หรือให้ถ่ายเหลือกล้องเดียว อะไรพวกนี้ ลองดูครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ปัญหาคือมันไม่ทันนะครับเพราะใช้วันนี้แต่ไม่เป็นไรครับคงไม่ทันแล้ว แก้ปัญหาเฉพาะหน้า 

ปัญหาอีกอย่างคือ ใช่ว่าทุกคนจะเข้าใจสิ่งที่เราจะสื่อเจ้านายผมไม่ได้ทำงานทางด้านนี้เค้าก็เข้าใจว่ามีเมมอยู่แล้ว

ขอบคุณครับ
เงิน
24442
ความดี
20956
เครดิต
21442
จิตพิสัย
21252
จังหวัด
ขอนแก่น

เป็นกำลังใจครับ สู้ๆ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้