สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2945เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

CINEMATORY CO.,LTD. รับสมัคร CG Design ครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4100
ความดี
3557
เครดิต
3918
จิตพิสัย
3363
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Graphic
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ออฟฟิศ/สตูดิโอ ลาดพร้าว 80
  • วัน-เวลา:10.00 - 18.00 น.
  • เบอร์โทรฯ:0898907911
ตำแหน่ง : CG Design 

ลักษณะว่าจ้าง - ประจำ หรือ ฟรีแลนซ์

ขอบเขตงาน - ประเภท motion graphic, color grading, photo edit, Art Work

ประเภทงาน - แล้วแต่การว่าจ้าง (ส่วนมากเป็น Spot Promo, TVC)

โปรแกรม - apple motion สำหรับประจำ (ฟรีแลนซ์ ไม่กำหนด)

ราคาว่าจ้าง - แล้วแต่ตกลง

สนใจส่งผลงานและรายละเอียดมาที่ cinematory@hotmail.com 

**รายละเอียด = เรทราคาการว่าจ้างที่ต้องการ, ทักษะส่วนตัว, ประเภทการว่าจ้างที่ต้องการ

ปล. ขอติดต่อกันทาง อีเมล์นะครับ....

ขอบคุณครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1190
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ปทุมธานี
ส่งผลงานให้ดูทางอีเมล์แล้วนะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้