สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2262เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ช่วยคอมเมนต์ หนังสั้นเรื่อง Christmas Eve หน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4400
ความดี
3459
เครดิต
3381
จิตพิสัย
3163
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย icestylecg โดยการย้ายจากกระดานข่าว ความรู้หลัก เมื่อเวลา(2011-07-13) —
     มันเป็นหนังทีสิตจบของผมครับ  เรื่อง Christmas Eve มหัศจรรย์วันคริสต์มาส  

ตอนนี้ส่งประกวดเทศกาลหนังสั้นครั้งที่ 15  ของมูลนิธิหนังไทย 

เลยอยากให้พี่ ๆ และเพื่อน ๆ ทุกคนช่วยคอมเมนต์หน่อยครับ  เพราะอยากเห็นเสียงส่วนรวมต่อหนัง

และเพื่อที่ผมจะพัฒนาการทำหนัง ต่อ ๆ ไป   ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้