สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3907เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ขาย Forearm brace / หัวVDO Velbon DV7000 / EYE Hood

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2774
ความดี
1488
เครดิต
1260
จิตพิสัย
1029
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อสินค้า:Guidecam
  • เบอร์โทรฯ:0859098499
  • วิธีการส่งสินค้า:โอนเงิน ส่ง EMS
ขาย 3 อย่าง ซื้อมาแล้วก็เก็บไว้ ไม่ได้ใช้ ครับ สภาพดี ครับ เหมือนใหม่

1. Forearm brace  GUIDECAM  
   อุปกรณ์ช่วยให้เมื่อยน้อยลง ลดการสั่นที่ข้อมือ
   เมื่อใช้ Guidecam ครับ ใช้กับ  Guidecam  HD-2000 / 4000
  ขาย  6500  บาท ครับ ส่ง EMS ได้ครับ

2. Ball Head  Velbon DV 7000
    ใส่กับขาตั้งกล้องมาตรฐานได้เลยครับ หรือจะเอามาใส่ ดอลลี่ก็ได้ครับ
    ใช้ไม่กี่ครั้ง เนียรๆ คุณถาพเกินราคา
ขายแล้วครับ

3. Hood eye ยี่ห้อ GGS Protect View Finder 3.0x   ใช้ได้กับ 5D และ 7D  , มีแต่ตัวสินค้าไม่มีกล่อง นะครับ.
  องมองภาพ Perfect LCD พับเก็บได้ ถูกออกแบบมาสำหรับการดูหน้าจอแอลซีดีของกล้องดิจิตอล
  โดยเฉพาะ เหมาะสำหรับการถ่ายภาพวิดีโอ DSLR ความละเอียดสูง ในด้านการถ่ายภาพและดูภาพ
  มีสองแบบกรอบ:ขยายและมาตรฐาน สะดวกและเป็นประโยชน์สำหรับผู้ใช้และเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็ว
  ใช้ไม่กี่ครั้ง  ดูแล้วแจ่มมากเมื่อต้องถ่ายงานกลางแจ้ง
ขายแล้วครับ

08-5909-8499
สะดวกแถวรัชดา พระราม9 รามคำแหง

[ แก้ไขล่าสุดโดย hydra เมื่อ 2011-09-04 00:06 ]

สไลด์ | รูปย่อ | ภาพใหญ่ รูปภาพ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้