สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2652เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ซาวน์การ์ดแบบออนบอร์ด รุ่น RealtekAC97 โหลดซาวน์ฟ้อนยังไง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2275
ความดี
1022
เครดิต
623
จิตพิสัย
756
จังหวัด
ชลบุรี
— กระทำโดย icestylecg โดยการย้ายจากกระดานข่าว คุยเรื่องกล้อง เมื่อเวลา(2011-08-18) —
คือ...ขอนอกเรื่อง วีดิโอ นิสนึงนะครับ มพี่ๆคนไหนเล่นโปรกรมคาราโอเกะบ้างครับ
พอดีผมไปโหลดมา เห็นเค้าว่ากันว่า โหลดซาวน์ฟ้อนมาด้วย เสียง midi ที่ออกมาจะสมจริงกว่าเยอะ
แต่คอมผมดันเป็น ซาวน์การ์ดแบบออนบอร์ด ผมเลยไม่รู้ว่าโหลดซาวน์ฟ้อนลงได้ไหม หรือว่าต้องทำไง
พี่ๆคนไหน เซียน คาราโอเกะ บอกเคล็ดลับหน่อยนะครับ เคล็ดขัดยอก ไม่เอานะ อิอิ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
289
ความดี
3224
เครดิต
3232
จิตพิสัย
3859
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ้เปน10ปีก่อนอาจจะสมจริงละครับ เพราะไฟล์เล็ก แต่สมัยนี้ คอมเร็ว เขาอัดซาวกันดุเดือดมากครับ ความสมจริงทุกวันนี้เลยไปไกลกว่าพวกซาวฟ้อนมากครับ ผมเคยสะสมอยู่ แต่ตอนนี้ไม่ใช้ละครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้