สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2237เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

#ใครใช้ Wireless Azden330UPR บ้างครับ ของผมสัญญาณหาย แบบนี้ปกติมั้ยครับ #

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
786
ความดี
472
เครดิต
353
จิตพิสัย
355
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
#ใครใช้ Wireless Azden330UPR บ้างครับ ของผมสัญญาณหายบ้าง แบบนี้ปกติมั้ยครับ #

คือผมไปถอยรุ่นนี้มาได้ไม่นานครับ เวลาใช้ในบางสถานที่สัญญาณจะหายบ้างมาบ้างแต่ก็ไม่เป็นตลอด

เวลาสัญญาณหายมันจะหายไปแว๊บเดียวแล้วก็มา

แต่กับบางสถานที่ก็ไม่มีอาการสัญญาณหายเลยครับ

แต่ส่วนมากสัญญาณจะดีครับ  จะเป็นบางสถานที่เท่านั้นที่สัญญาณแอบขาดหายบ้าง

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆที่ใช้ยี่ห้ออื่น เจอปัญหานี้กันบ้างรึเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
เงิน
24508
ความดี
27478
เครดิต
29649
จิตพิสัย
27085
จังหวัด

ลองเอาไปให้ที่ร้านปรับ ภาครับภาคส่งใหม่ดูครับ
ของผมก็เป็นหายแว๊ปๆ เดี๋ยวก็มา
แต่เมื่อมันหาย มันก็คือ shot นั้นเสีย

ถ้าเพิ่งซื้อมาไม่นานเอาไปคืนเถอะครับ
อย่าใช้มันเลย
วางใจยากครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
786
ความดี
472
เครดิต
353
จิตพิสัย
355
จังหวัด
แปลว่าชุดที่ผมได้มานี้มีปัญหาใช่มั้ยครับ ผมนึกว่าเป็นปกติของทุกไวเลสที่ต้องปรับหาคลื่นที่เนี่ยนแจ่มที่สุดก่อน

ถึงจะใช้งานได้อย่างราบรื่น สงสัยต้องกลับเอาไปให้ร้านดูซะแล้วครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับคุณ kabko
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
656
ความดี
581
เครดิต
440
จิตพิสัย
585
จังหวัด
ของผมก็มีปัญหาครับ ใช้ไปสักพัก สายพัง  แล้วก็ เสียงขาดๆหาย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้