สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2565เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

เพื่อนๆคนไหนมีของ เราต้องการเช่า ชุด monitor ผู้กำกับ สำหรับ 7D (ด่วน)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
กองถ่าย DIY งบจำกัด กำลังหา ชุด monitor อย่างเดียวครับ ใช้งานวันนี้เลย ระยะเวลา 5โมงเย็น - ตีสอง (ถ่ายคืนวัน อาทิตย์ที่4 กันยา)

ใครมีของว่างๆอยู่ไม่ได้ใช้ จะให้เช่าก็เสนอราคามาได้เลยนะครับ ถ่ายในกรุงเทพวันนี้เลย
ถ้าคุณมีของอยู่ ว่างๆอยู่ หรือคิดว่าไม่คุ้ม ถ้าจะมา support ไหนจะค่ารถ ค่าเวลา 
เราสามารถเข้าไปรับของ เมื่อใช้เสร็จแล้วจะนำไปคืนทันที ก็ได้ครับ เราขอแค่ราคาประหยัดครับ

หวังว่าจะได้รับการช่วยเหลือจากเพื่อนๆ
ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4396
ความดี
3566
เครดิต
3424
จิตพิสัย
3315
จังหวัด
กรุงเทพมันกว้างไป ที่ไหนยังไงอะไรกับใครรายละเอียดครบๆหน่อย ถ้าเกิดไม่มีจะทำกันยังไง ไม่เตรียมแต่เนิ่นๆละ ยังไงก็ช่วยดันให้นะ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
พอดีที่ไปยืมของเพื่อนไว้ของเค้าพังกระทันหัน พึ่งรู้ข่าวเมื่อเช้านี้สดๆร้อนๆ
ครั้นจะไปเช่าร้านก๊แหม เราไม่ได้เช่าทั้งชุด กองถ่ายเล๊กจิ๋ว DIY

ถ่าย 2 location ครับ
1.ถนน พระรามสี่ (ในอาคาร)
2.ร้านอาหาร ย่าน ถนนพระอาทิตย์ (นอก และ ในอาคาร)

ผม search google เจอเวบนี้ เลยลองมาโพสไว้เผื่อว่ามีท่านพี่คนไหนใจดี ยินดีที่จะให้เช่า
แต่ถ้าไม่มีทำใจเอาไว้แล้วว่าถ้าไม่มีก็ผู้กำกับยืนเกาะหลังตากล้องเอาเป้นอำตลอดเว
ยังไงถ้าใครให้เช่าอยู่แล้วถ้ายังไงลองเสนอราคามาครับ ถ้าไหวก็เอาครับ

ขอบคุณเวบ thaidfilm เป็นอย่างสูง
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้