สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2638เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ต้องการหาทีมงานในระดับอุดมศึกษา เพื่อเข้าร่วมทีมประกวดหนังสั้นครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1813
ความดี
1165
เครดิต
1324
จิตพิสัย
442
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย icestylecg โดยการย้ายจากกระดานข่าว Sound เมื่อเวลา(2011-11-07) —

ต้องการหาเพื่อนๆนักศึกษาในระดับอุดมศึกษาที่สนใจในการทำหนังสั้นส่งประกวด

เพืิ่อสะสมประสบการณ์และเป็นผลงานให้กับตนเอง

ขณะนี้กำลังดำเนินการอยู่ในช่วง Post Production ครับ

ต้องการเพื่อนๆที่สนใจมาร่วมทำ Sound

ไม่ว่าจะเป็นเรื่อง Score หรือ Sound Effect ต่างๆ

ไม่จำเป็นต้องเก่ง แต่ขอให้รักในด้านดนตรีและฟังเพลงเยอะๆครับ

ติดต่อส่งโปรไฟล์+ผลงานได้ที่  ferris_wheel77@hotmail.com

หรือติดต่อ 087 997-9709 ( โป้ง ) ตลอด 24 ชม. ครับ
เงิน
1813
ความดี
1165
เครดิต
1324
จิตพิสัย
442
จังหวัด
Re:ต้องการหาทีมงานในระดับอุดมศึกษา เพื่อเข้าร่วมทีมประกวดหนังสั้นครั ..

ขอโทษนะครับ ตั้งผิดหมวดหมู่
เงิน
1813
ความดี
1165
เครดิต
1324
จิตพิสัย
442
จังหวัด
Re:ต้องการหาทีมงานในระดับอุดมศึกษา เพื่อเข้าร่วมทีมประกวดหนังสั้นครั ..

** เพิ่มเติมครับ **

score หรือ sound effect สามารถหาโหลดได้จากเว็ปไซค์นะครับ

ไม่ได้ทำขึ้นมาใหม่
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้