สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2220เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ผมมีปัญหากับ Plugin Cinecat 1.0.2 C4D ครับช่วยทีมีใครพอจะเคยใช้มั่งครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2792
ความดี
2093
เครดิต
2024
จิตพิสัย
2461
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือผมลงใช้งานกับ C4D เวอร์ชั่น  11.5  ปรากดว่า เวลาจะเรนเดอร์ มุมกล้อง ที่ Tracking ปรากดว่ามันทำได้ไม่กี่เฟรมแล้วก็ ขึ้น Tracking failed 5 of 180  ซึ่งไม่รู้่ว่าเป็นเพราะอะไรแก้ไม่ได้สัก

ทีครับ ใครพอจะเคยใช้หรือพอมีข้อมูล รบกวนทีนะครับ ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้