สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2503เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ฝากผลงานMV ของ Baimai Studio นะครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8991
ความดี
6506
เครดิต
7663
จิตพิสัย
4712
จังหวัด
เชียงใหม่

เป็น MV เพื่อพ่อนะครับ  เพลง สัญญาของพ่อ ครับ โดยศิลปิน เมนทอล ทวีรัชต์ คำเสน  ถ่ายทำโดย  Baimai Studio Chiangmai ครับ และอัดเสียงโดย PintoReccord ครับ

ฝากติชมด้วยนะครับ ออกอากาศไปแล้ว ที่เคบิลทีวี รายการ ไทยไชยโย ครับ

บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ซ่อน
p405 ความดี +1 2011-12-17 -

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้