สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2860เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

งานบังเอิญ No สคริป - No เตรี้ยม รู้ปั๊บถ่ายเลย+ตัดด่วน

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4371
ความดี
3253
เครดิต
3652
จิตพิสัย
3265
จังหวัด
นครสวรรค์
ทำแบบง่ายๆครับ งานไปถ่ายแบบไม่รู้ตัว รับโทรศัพท์เจ้านายบอกไปทำข่าว ไปถึงข่าวไม่มี เจ้าของงานบอก อยากให้ถ่ายแนะนำ ..งง.. ไม่ได้เตรียมตัวเลย แบบว่า อ.2คนเล่า แล้วถ่ายตามเลย คนถูกถ่ายไม่เคย คนถ่ายก็งงๆ ถ่ายตลอดบ่ายก็เลยได้ชิ้นงานมาประมา40 นาที /ตัด  2 ชม. เหลือ 29 นาที 
- ฝากให้ช่วยกันติอย่างเต็มที่ 

ปล.ขอขอบคุณพิธีกรจำเป็น K"หมวย ผจก. ไม่เคยเป็น ครั้งแรก+เป็นโดยไม่รู้ตัวเหมือนกัน แต่ทำได้ขนาดนี้ ขอบคุณจริงๆ

<iframe width="250" height="199" src="http://www.youtube.com/embed/54tIsFE7riU" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
http://www.youtube.com/watch?v=54tIsFE7riU&list=UUvWmZdtaotAucsZ0_6-JNUA&index=1&feature=plcp

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4371
ความดี
3253
เครดิต
3652
จิตพิสัย
3265
จังหวัด
นครสวรรค์
ออ ลืมบอก ไม่ใช่แค่งง ธรรมดา แต่ถ่ยแบบไม่รู้ตัวไม่ได้เตรียมตัว ขนาด ขาตั้งกล้อง หูฟังเช็คเสียงไมค์ยังไม่มีเลย แค่กล้องกับไมค์จริงๆ ถ่ายคนเดียว ไร้ซึ่งผู้ช่วย แถมตอนตัดยังเร่งให้เสร็จไว อยู่นานไม่ได้เด่วยังมีต่อคิวอีกเพียบจะกลายเป็นดินพอกหางหมู (*_*!)
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14599
ความดี
12923
เครดิต
12551
จิตพิสัย
17024
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขนาดตัดแล้ว เวลายังยาวขนาดนี้ หลุดเยอะมาก ยังสับน้อยไป สู้ต่อไปครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7600
ความดี
5543
เครดิต
5628
จิตพิสัย
9319
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อ้างอิง
ต้นฉบับโพสโดย airman026 เมื่อ 2012-02-06 00:03 งานบังเอิญ No สคริป - No เตรี้ยม รู้ปั๊บถ่ายเลย+ตัดด่วน :
ทำแบบง่ายๆครับ งานไปถ่ายแบบไม่รู้ตัว รับโทรศัพท์เจ้านายบอกไปทำข่าว ไปถึงข่าวไม่มี เจ้าของงานบอก อยากให้ถ่ายแนะนำ ..งง.. ไม่ได้เตรียมตัวเลย แบบว่า อ.2คนเล่า แล้วถ่ายตามเลย คนถูกถ่ายไม่เคย คนถ่ายก็งงๆ ถ่ายตลอดบ่ายก็เลยได้ชิ้นงานมาประมา40 นาที /ตัด  2 ชม. เหลือ 29 นาที 
- ฝากให้ช่วยกันติอย่างเต็มที่ 

ปล.ขอขอบคุณพิธีกรจำเป็น K"หมวย ผจก. ไม่เคยเป็น ครั้งแรก+เป็นโดยไม่รู้ตัวเหมือนกัน แต่ทำได้ขนาดนี้ ขอบคุณจริงๆ
.......

ขอชมด้วยครับตรงกับงานที่มือสมัครเล่นแบบผมทำเลยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้