สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3198เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รบกวนสอบถามเรื่องแหล่งข้อมูลอ้างอิงเกี่ยวกับ เทคนิค slow กับ fast motion ครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
4129
ความดี
3063
เครดิต
2903
จิตพิสัย
3263
จังหวัด
ปทุมธานี
คือพอดีว่าผมจะนำเทคนิค super slow motion ไปใช้ประกอบในหนังที่จะทำเป็น project จบ แต่มันต้องหาข้อมูลอ้างอิงต่าง ๆ ที่เกี่ยวกับ super slow motion กับ fast motion (หรือไม่ก็ super fast เลย) ไม่ทราบว่าพอมีแหล่งอ้างอิงที่ไหนแนะนำได้บ้างหรือเปล่าหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ส่วนอันนี้เป็น Teaser ครับผม

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7649
ความดี
6166
เครดิต
5399
จิตพิสัย
5922
จังหวัด
นนทบุรี
ลองเข้าไปดู Plugin ตัวนี้ดูสิครับ Twixtor
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้