สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2879เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

อยากได้เสียงดนตรีจีน มาใช้ Presentation ครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1797
ความดี
516
เครดิต
327
จิตพิสัย
271
จังหวัด
นคราชสีมา
อยากได้เสียงดนตรีแนวจีน  ประมาณว่ายิ่งใหญ่ ๆ อลังการ เร้นลับ จะมาประกอบวีดีโอ Presentation ครับ

ท่านใดมี ขอรบกวนด้วยครับ  ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
14731
ความดี
11488
เครดิต
11557
จิตพิสัย
13108
จังหวัด
ขอนแก่น

ลองเอาคำนี้ sound chinese เสิร์ชในกูเกิ้ลดูนะครับ ผมกดตะกี้ขึ้นมาเป็นแพ โหลดได้ด้วย - -''
บางทีค้นภาษาไทยไม่เจอก็หาคำที่มันเป็นสากลบ้าง กูเกิ้ลมีทุกอย่างครับ ลองดูก่อน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้