สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2266เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ต้องการผู้ปรับปรุงบทหนังสั้นครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ปรับปรุงบทหนังสั้น
  • ราคาค่าจ้าง:ราคาประหยัดหน่อยครับ
  • สถานที่ทำงาน:นัดคุยแล้ว ส่งงานผ่านเน็ตได้ครับ
  • วัน-เวลา:เสร็จประมาณวันที่ 2 มีนาคม
  • เบอร์โทรฯ:0850645464
ต้องการผู้มีความสามารถในการคิดบทหนังครับ
กระผมมีบทอยู่แล้ว เป็นบทหนังสั้นที่ผมแต่งขึ้นเอง
จึงอยากได้ผู้มีความเชียวชาญเฉพาะด้าน ช่วยนำมันไปปรับปรุง แต่งเติม ให้มีสีสรร สมจริง
และง่ายต่อการนำไปถ่ายต่อ
บทเรื่องนี้เป็นแนวดราม่า เศร้า หม่น เรียบง่าย และนิ่งๆ
ความยาวของหนังสั้นคือ 15 นาที
ทุนตัวเองล้วนๆครับ

ขอเป็นท่านที่สามารถนัดเจอนัดคุยได้นะครับ เพื่อความง่ายต่อการเข้าใจกัน (ที่กรุงเทพ)
หรือท่านใดอยู่ต่างจังหวัด แต่ว่าถนัดแนวนี้ ก็อีเมลมาคุยกันได้นะครับ

พี่น้องท่านใดถนัดทางนี้ และขอเป็นราคาไม่แพงนะครับ ฝากช่วยนำไปอุปการะ ชุบเลี้ยง ขัดเกลาให้ หล่อสวยทีครับ

ขอบคุณมากครับ
แชมป์ 0850645464 , sornyorn@hotmail.com

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
987
ความดี
448
เครดิต
378
จิตพิสัย
581
จังหวัด
มีพี่รู้จักพอได้ครับ สะดวกส่งรายละเอียดเมลผมก่อนได้นะครับ  tidty.tiz@gmail.com ^^
เงิน
4069
ความดี
2624
เครดิต
2391
จิตพิสัย
2119
จังหวัด
ครับ สนใจครับ แต่เป็น นศ.นะครับ มีทีมเขียนบทอยู่นะครับ ถ้าไม่สนใจว่าเป็น น.ศก็โอเคนะครับ

ลองคุยลองปรึกษาได้ครับ ตอนนี้ก็เป็นทีมเขียนบท+โปรดักชั่นฟรีแลนซ์แบบน.ศอยู่ครับ

ราคาเบาๆครับ เน้นอยากทำงานมากกว่าครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1758
ความดี
186
เครดิต
79
จิตพิสัย
512
จังหวัด
หากเขียนบทหนัง แก้ไข เปลี่ยนแปลง ดูความเหมาะสมของเนื้อเรื่อง เพิ่มมุกตลก (แต่ไม่รู้จะตลกไหม) ผมขออาสา
บทเขียนแก้ไข สามารถกถ่ายทอดออกมาได้ (หากทางคนทำไม่สามารถถ่ายทอดออกมาได้ ผมขออาสามารถทำกรฟิค CG ใส่เพิ่มในส่วนที่ถ่ายทำไม่ได้)
จินตนาการใส่เข้าไปให้เต็มที่
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-02-22
ขอขอบคุณทุกท่านครับ
ตอนนี้มีอาจารย์ใจดีท่านหนึ่งอาศาเข้ามาช่วยเหลือแล้วครับ
แต่ยังไงกระผมขอเก็บทุกคนไว้ในสมุดโน๊ตในฐานะผู้เขียนและพัฒนาบทเอาไว้ก่อนนะครับ
เผื่อในอนาคตผมอาจไปขอความช่วยเหลือ

ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้