สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3660เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอขายลูกเลิฟ Leica D-Lux 5 ครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย icestylecg โดยการย้ายจากกระดานข่าว สินค้ามือ 2 เมื่อเวลา(2012-02-24) —
  • ชื่อสินค้า:Leica D-Lux 5
  • เบอร์โทรฯ:0850645464
  • วิธีการส่งสินค้า:นัดเจอครับ
หาพี่เลี้ยงรับลูกสุดเลิฟไปดูแล Leica D-Lux 5 อายุประมาณ 1 ปีครับ น่าจะหมดประกัน แต่เหมือนพี่เค้าบอกว่าจะลงประกันช้าให้ อาจเหลืออีกเดือนหรือสอง ไม่แน่ใจครับเช็คไม่เป็น
ได้ยินลอยๆเหมือนว่าต่อประกันได้ อันนี้ไม่แน่ใจจริงๆครับ อาจแต่งเรื่องขึ้นเอง55
ซื้อที่ร้าน Photo file ที่เซ็นทรัลแจ้ง ซื้อมือหนึ่งที่ 33,000 ขอขายที่ 26,000
สภาพลูก สวยงาม ไม่เคยตกหล่น ไม่เคยกระแทกสิ่งใดๆ เลนส์มีฝุ่นเล็กน้อยเป็นปกติ ยังไม่ได้ปัดออก (ใจจริงไม่กล้า รอผู้เชียวชาญทำ)
ใช้งานไม่มาก ซื้อเพราะชอบวงกลมแดง
อุปกรณ์ครบทุกอย่างครับ + ซองหนัง Leica แท้ + โปรแกรม light room แท้ ที่ทาง Leica ให้ไปดาวน์โหลดมาใช้ฟรี
ผมยังไม่เคยโหลดครับ เพราะฉะนั้นคุณนำไปโหลดมาใช้ได้เลย แต่วิธีการไม่ทราบนะครับ

ขายเพราะ จะรวบรวมเงินไปซื้อ 60D และอุปกรณ์อื่นๆ เพื่อสนองตัณหาทางภาพยนตร์ครับ

สถานที่นัดพบ
วันธรรมดา 12.00-18.00 ที่เอ็มโพเรียม
วันธรรมดา 19.30-23.00 ทองหล่อ เซ็นทรัลรามอินทรา คาร์ฟูลรามอินทรา foodlandรามอินทรา โลตัสบางเขน บิ๊กซีสะพานใหม่
วันเสาร์อาทิตย์ 11.00 เป็นต้นไป เซ็นทรัลรามอินทรา คาร์ฟูลรามอินทรา foodlandรามอินทรา โลตัสบางเขน บิ๊กซีสะพานใหม่ และอื่นๆ โทรคุยได้ครับ
ปล. วันเสาร์ที่25 ตั้งแต่บ่ายไม่อยู่จนถึงเย็นวันจัทร์ที่27 ครับ ไปจันทร์ แต่หากท่านอยู่จันทร์ก็จะพกไปด้วยครับ

รูปถ่ายโดย Canon 550D ครับ

กล้องมีฝุ่นบ้างครับ ทำความสะอาดไม่ทัน รีบถ่าย เพราะว่าขายเจ้า 550D ด้วยเหมือนกัน เลยต้องรีบแพ็คเดี๋ยวนั้น

ตัวอย่างใช้ Leica D-Lux 5 ถ่ายครับ

ตัวอย่างใช้ Leica D-Lux 5 ถ่ายครับ

สภาพห้องที่ถ่าย

ตัวอย่างอื่นๆครับ ของเจ้า Leica D-Lux 5

ตัวอย่างอื่นๆครับ ของเจ้า Leica D-Lux 5

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ปิดกระทู้ครับ
ขอบคุณครับ Thaidfilm
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้