สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2242เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ผลงาน ที่พัฒนามาระดับหนึ่งครับ คิดว่าเป็นอย่างไรบ้าง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1733
ความดี
203
เครดิต
13
จิตพิสัย
42
จังหวัด
ราชบุรี
ยัง ไม่ค่อยหมั่นใจเท่าไหร่ แต่ลอง พัฒนาให้มากขึ้นครับ .... ยังไม่ดีเท่าไหร่ เพราะเป็นช่วงเวลาพัฒนา และกำลังศึกษา ถ้าได้กล้องเจ๋ง น่าจะได้รอกล้องก่อน ...จะได้มีผลงานดีๆ กับเขาบ้าง
ขอบคุณที่ชมผลงานและ คอยติชมให้ครับ...ขอบคุณครับ...

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1733
ความดี
203
เครดิต
13
จิตพิสัย
42
จังหวัด
ราชบุรี
ตอบกลับโพสของ (trtnmt)
ผมอยากรู้ ทำไม เวลาเรนเดอร์ออกมาแล้ว วีดีมันถึงกระตุกครับ...งง เป็นมาหลายอันแล้วครับ... เสียความรู้สึกนิดๆครับ ผู้รู้ช่วยที...

ประมาณนาทีที่สองครับช่วยหน่อยครับ เกี่ยวกับคอม เปล่าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้