สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1683เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

[ขอคำแนะนำ] แหล่งบริการบันทึกไฟล์ดิจิตอลลงเทป Digital Betacam ครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4834
ความดี
4756
เครดิต
4673
จิตพิสัย
4810
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
[ขอคำแนะนำ] แหล่งบริการแปลงไฟล์ดิจิตอลลงเทป Digital Betacam ครับ
ไฟล์ที่ผมมีเป็น .MOV 30 นาที ครับ

ผมไปเจอที่หนึ่งมา

บันทึกเป็น DigiBeta PAL ราคาพร้อมม้วน 3500 บาท
บันทึกเป็น DigiBeta NTSC ราคาพร้อมม้วน 4000 บาท

เห็นราคาแล้วผมจ่ายไม่ไหวอ่ะครับ
การแปลงไฟล์แบบนี้ต้องเสียตังค์เยอะขนาดนี้หรือเปล่าครับ

พี่มีที่แนะนำที่ผมสามารถหาราคาที่ถูกกว่านี้ได้ไหมครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้