สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2317เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

อยากให้พากเสียง แนวหุ่นยนครับ แนวๆ กับ เสียง GPS ใน FAST 4 เสียงผู้หญิงครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1349
ความดี
1320
เครดิต
1298
จิตพิสัย
1213
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:พากเสียง
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:เนต
  • วัน-เวลา:แล้วแต่ครับ
  • เบอร์โทรฯ:zealmanu7@gmail.com
คือผมเขียนโปรแกรม ประเภท เลขา ขึ้นมาครับ จะเสร็จแล้วล่ะ โปรแกรมนี้มันก็ต้องมีเสียงพูด ดังนั้น ผมจึงอยากได้เสียงผู้หญิงแนวๆ FAST4 เสียงรถ GPS น่ะครับ ขอแนวๆ นั้นเลย ไม่ทราบว่ามีใครจัดให้ได้บ้าง ราคาเท่าไหร่ โพสที่นี่หรือ ส่งทางเมล์ได้เลยครับ คำที่จะให้พากไม่เยอะครับ ประมาณ 200 คำ แต่เป็นคำสั้นๆ ทั้งนั้น เช่น "สวัสดีค่ะ"     "ขณะนี้เวลา"      "ยี่สิบนาที"       คำจะประมาณนี้ครับ สั้นๆ ตอนนี้ใช้เสียงสังเคราะห์อยู่ เสียงไม่ค่อยชวนให้ฟังครับ แนวอยากได้เสียงแจ่มๆ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3305
ความดี
1451
เครดิต
1452
จิตพิสัย
1817
จังหวัด
นครปฐม
ให้พันธมิตรพากษเลยอิๆแจ่มแน่นอน
แต่ราคาอีกเรื่อง
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
289
ความดี
3224
เครดิต
3232
จิตพิสัย
3859
จังหวัด
ลองดูคลิปแรกบนสุดที่เวบผมนะ มีเสียงหุ่นยนตร์ใช้ได้มั้ยครับ อย่างนี้ ผมใช้ ฟรุ้ตตี้ลูปทำ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1349
ความดี
1320
เครดิต
1298
จิตพิสัย
1213
จังหวัด
อยากได้เสียงแบบในหนังเลยอ่ะ เพราะแบบว่ามันเท่ดีด้วยครับ แล้วไม่ทราบว่าจะติดต่อพี่พันทมิตรได้ป่าวอ่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้