สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2167เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

หามือกรรไกร มือกาว ตัดต่องานพรีเซ็นฯ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
716
ความดี
215
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ตัดต่อ กราฟฟิก
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ตามที่กำหนด
  • วัน-เวลา:ตลอดเวลา
  • เบอร์โทรฯ:
ทางคณะฯ กำลังหาเพื่อนร่วมงานแบบ Job Job เป็นเพื่อนร่วมงานอิสระแบบประจำ
โดยหามือกรรไกร มือกาว ก็คือมือตัดต่อนั้นเอง
ท่านใดที่เก่งตัดต่อ ทำกราฟฟิก CG ถนัด ส่งงานตรงเวลา แก้งานได้ ไม่แก้ตัวแล้วล่ะก็ 
ติดต่อมาเลยที่ spydiy@yahoo.com

แล้วมาร่วมวงไพบูลย์กัน

ปล. เดือน เม.ษ. - พ.ค. มีงานแนวแฟชั่น งานสื่อการสอน และแบบทางการ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
9242
ความดี
5132
เครดิต
5013
จิตพิสัย
7529
จังหวัด
ส่ง port ไปให้แล้วนะครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14599
ความดี
12923
เครดิต
12551
จิตพิสัย
17024
จังหวัด
ผมไม่เคยตัด showreel 555
ขอด้วยคนนะ ไม่ค่อยจะอัพพอร์ทอย่างเป็นทางการ แต่รู้ว่าทำงานได้ ยิ่งถ้าได้คิดด้วยละก็
ตัวอย่างพอร์ทที่ตามหาใน youtube

งานทุกงานที่ตัดส่วนใหญ่ไม่มีสคริบด้นสด ยกเว้นรายการรุ้ทันโรค มีสคริบ แต่ต้องหั่นเพราะหมอก็คือหมอ เราก้คือคนตัด มีหน้าที่หั่นๆๆให้ไกล้เคียงกับงานมากที่สุด ส่วนใหญ่งานที่ทำ เจ้านายจะให้อิสระทางความคิด คุณจะจ้างหรือไม่จ้างมันก็แล้วแต่ความพอใจ ผมมีหน้าที่คือเป็นลูกจ้าง ดูตัวอย่างงานก่อนครับ เอาแบบคร่าวๆเท่าที่หาเจอในเนท ถ้าอยากดูมีเยอะกว่านี้ในคอมผมครับ ไม่อยากอัพเพราะเค้าไม่อนุญาติ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4013
ความดี
3364
เครดิต
3099
จิตพิสัย
3046
จังหวัด

http://beenarong.blogspot.com/
รับจ้างทั่วไปครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้