สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2249เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ถวิลมือสร้างสรรค์ ตนเขียนคำคน

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
716
ความดี
215
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:creative - copy
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:กรุงเทพฯ
  • วัน-เวลา:พ.ค.55
  • เบอร์โทรฯ:0876649888
ทีมงานต้องการหา นักคิด creative / copywriter  ทำได้ทั้งสองจะยอดมาก ทำงาน 1  job งานทำให้เดือน พ.ค.นี้

ท่านใดถวิลเหมือนกัน ส่งความแจ้งเรื่องมาที่ spydiy@yahoo.com

job  นี้เป็นงานพรีเซ็นฯ เครื่องสำอาง โดยมีพรีเซ็นเตอร์ 1 คน มีโครงเรื่องโดยคร่าวๆ แล้ว

โปรดเขียนเรื่องของท่านส่งมาให้เรา ขอกระชับๆ หรือเป็น copy โดนๆ อาทิ "ชายได้ชาย ถือว่าเป็นยอดคน" เป็นต้น
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1229
ความดี
604
เครดิต
400
จิตพิสัย
343
จังหวัด
"คำนึงถึงความสำเร็จ โดยไม่คำนึงถึงวิธีการ และการได้มา" อย่างงี้ได้ปะครับ อิอิอิอิอิ เป็นเครื่องสำอางแบบใหนเหรอครับ (ทาหน้า ทาคอ ใต้ตา ทรวงอก หรือ.... อะครับ) เผื่อได้ช่วยคิด  คิดเพลินๆไอเดียบรรเจิดเริ่ดซะไม่มี
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1286
ความดี
1127
เครดิต
847
จิตพิสัย
1050
จังหวัด
งานแบบนี้น่าทำนะครับ ท้าทายดี
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้