สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2241เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ถวิลมือสร้างสรรค์ ตนเขียนคำคน

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
716
ความดี
215
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:creative - copy
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:กรุงเทพฯ
  • วัน-เวลา:พ.ค.55
  • เบอร์โทรฯ:0876649888
ทีมงานต้องการหา นักคิด creative / copywriter  ทำได้ทั้งสองจะยอดมาก ทำงาน 1  job งานทำให้เดือน พ.ค.นี้

ท่านใดถวิลเหมือนกัน ส่งความแจ้งเรื่องมาที่ spydiy@yahoo.com

job  นี้เป็นงานพรีเซ็นฯ เครื่องสำอาง โดยมีพรีเซ็นเตอร์ 1 คน มีโครงเรื่องโดยคร่าวๆ แล้ว

โปรดเขียนเรื่องของท่านส่งมาให้เรา ขอกระชับๆ หรือเป็น copy โดนๆ อาทิ "ชายได้ชาย ถือว่าเป็นยอดคน" เป็นต้น
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1286
ความดี
1127
เครดิต
847
จิตพิสัย
1050
จังหวัด
งานแบบนี้น่าทำนะครับ ท้าทายดี
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1229
ความดี
604
เครดิต
400
จิตพิสัย
343
จังหวัด
"คำนึงถึงความสำเร็จ โดยไม่คำนึงถึงวิธีการ และการได้มา" อย่างงี้ได้ปะครับ อิอิอิอิอิ เป็นเครื่องสำอางแบบใหนเหรอครับ (ทาหน้า ทาคอ ใต้ตา ทรวงอก หรือ.... อะครับ) เผื่อได้ช่วยคิด  คิดเพลินๆไอเดียบรรเจิดเริ่ดซะไม่มี
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้