สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2192เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ one-way mirror ใช้ในการโปรดักชั่น ใครทราบรบกวนจริงๆ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
1080
ความดี
119
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
 อยากขอความรู้ค่ะ กำลังหากระจกเงาที่มองเห็นจากด้านใน แต่ด้านนอกดูเหมือนกระจกเงาธรรมดา สำหรับงานด้านโปรดักชั่นค่ะ
ถามจากโรงงานอาซาฮีบอกว่า มีทึบสุดแค่ 30% เนื่องจากส่วนใหญ่ผลิตเพื่องานก่อสร้าง อยากได้แนบด้านหน้าเหมือนหรือใกล้เคียงกระจกเงาเลยต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ หรือ มีวิธีแนะนำอย่างไรบ้างค่ะ
ส่งมาที่เมล์นี้ได้ค่ะ anyaratas@gmail.com ชื่ออัญรัตน์ค่ะ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
492
ความดี
441
เครดิต
299
จิตพิสัย
250
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องการบานใหญ่หรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใหญ่มาก ลองดูฟิล์มกรองแสงรถยนต์ดูสิครับ หรือฟิล์มกรองแสงที่ติดตามอาคารเอาแบบกรองสุดๆเลย น่าจะได้เพราะเคยเห็นรถบางคันติดอยู่
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้