สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3113เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

สอบถามเกี่ยวกับตัวStedicam Pilotครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
13480
ความดี
9842
เครดิต
10552
จิตพิสัย
9751
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

สอบถามเกี่ยวกับตัวStedicam Pilotครับ เห็นมันมีหลายรุ่น
pilot  VL / AB / AA / VLB มันต่างกันอย่างไรครับ กะลังมองเจ้าตัวนี้อยู่ครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6495
ความดี
6038
เครดิต
5111
จิตพิสัย
4552
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต่างกันแค่ชุดแบตเตอรรี่ครับ  ผมก็จำไม่ได้แล้วว่ารหัสไหนให้อะไรบ้างรู้แค่ว่า  AB/AA  จะใช้แบตพวก AA  กับ VL / VLB จะใช้แบต V mount นะครับ  ลองอ่านในเว็บเขาดูละกัน  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้