สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2236เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รับสมัครนักแสดงเพื่อร่วมงานหนังสั้นวิทยานิพนธ์

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
996
ความดี
509
เครดิต
440
จิตพิสัย
585
จังหวัด
กำแพงเพชร
  • ประเภทของงาน:นักแสดง
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:กรุงเทพฯ
  • วัน-เวลา:ประมาณช่วงเดือนกรกฎาคม เวลาถ่ายประมาณ 1 วันเต็ม
  • เบอร์โทรฯ:-
รับสมัครนักแสดงทั้งชายและหญิงอายุประมาณ 15-25 ปี ไม่ต้องเป็นนักแสดงอาชีพก็ได้ เคยผ่านงานแสดงมาบ้าง หรือถ้าไม่มีประสบการณ์แต่อยากร่วมงานด้วยก็ลองติดต่อมาได้เช่นกันค่ะ
^^
รายละเอียดงานนี้เป็นหนังสั้นวิทยานิพนธ์ ซึ่งเป็นงานในรูปแบบหนังสั้น เมื่อถ่ายเสร็จแล้วจะเอาฟุตเทจมาทำ cg หรือใส่ effect ต่อ

ถ้าสนใจร่วมงานกรุณาติดต่อกลับมาทางอีเมล์ แล้วจะส่งรายละเอียดเบื้องต้นไปให้ค่ะ
ส่งรูป + ผลงานเข้าเมล์ได้ที่ g_bsut@hotmail.com

กรุณาติดต่อกลับมาด่วนนะคะ เพราะต้องทำการแคสและต้องนัดคิวเพื่อนัดวันถ่ายค่ะ
หรือถ้ามีใครที่อยากแนะนำ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ ><

ตอนนี้ได้คนนานแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
[ แก้ไขล่าสุดโดย giftnarak เมื่อ 2012-10-01 14:15 ]
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11061
ความดี
14662
เครดิต
16306
จิตพิสัย
13082
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อยากจะแนะนำตัวเอง
แต่อายุเกิน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้