สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3810เข้าชม
  • 6ตอบกลับ

ตามหา คนเขียนบทโฆษณา สินค้าต่าง ๆ มีงานตลอด

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1130
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:เขียนบทพูด
  • ราคาค่าจ้าง:1000 - 3000
  • สถานที่ทำงาน:freelance
  • วัน-เวลา:3 วัน
  • เบอร์โทรฯ:0891501377
ต้องการจ้างเขียน บทโฆษณา สินค้าและบริการต่าง ๆ 
เพื่อให้ MC พูดและถ่ายทำเป็นวิดีโอ ความยาว ตั้งแต่ 
15 วินาที จนถึง 5 นาที

ใครสนใจติดต่อมาได้ที่ 
kengja555@hotmail.com

มีงานให้ตลอดทั้งปี ขอบคุณครับ

สมิต
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1806
ความดี
765
เครดิต
706
จิตพิสัย
625
จังหวัด
น่าสนใจอยู่ครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
720
ความดี
90
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
K.A.K Production
รับ ตัดต่อ กราฟิก สื่อต่างๆ ถ่ายทำทั้งภาพนิ่ง ภาพเคลื่นไหว, VDO Presentation, Even, Oragizer, รับสอนโปรแกรมตัดต่อ Photoshop Illustrator, After Effect

เข้าชมเว็บเพจ ได้ที่
https://www.facebook.com/KakProductionHouse

ใครที่เข้าไปเยี่ยมชมก็ฝากกดไลค์ทีนะครับ  ขอบพระคุณจ้า  
ราคากันเองครับ ใจเข้าใจเรา สู้เพื่อคนไทย - -

ปล. FB ของเราไมได้ไว้รับงานอย่างเดียวนะครับ   เป็นแหล่งความรู้ Tip ต่างๆ วันละนิด ใครว่างก็เข้ามาพูดคุย เฮฮากันได้ตลอดเวลานะครับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ที่ดีและไม่ดีกัน จะได้เพิ่มพูนความรู้ความเข้าใจซึ้งกันและกันครับ

Tip ต่างๆในการ ถ่ายและตัดต่อ
ท่องเที่ยวสถานที่ต่างๆ ที่เราไปมา แล้วเก็บภาพมาโปรโมทการท่องเที่ยว
เสาร์นี้กับไอดี

ติดตามได้ใน fb เรานะครับ เพื่อประโยชน์ของท่านด้วยจ้า
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
สนใจค่ะ ต้องทำยังไงบ้างค่ะ giantskob@hotmail.com
เงิน
1130
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-08-27
ยังต้องการคนเขียนบทโฆษณาอยู่นะครับ สนใจ ส่งรายละเอียดมาที่เมลได้เลย
เงิน
1130
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-07
ถ้าสนใจ ส่งรายละเอียดผลงานมาที่เมลได้เลยครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
220
ความดี
169
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 6#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-19
http://www.youtube.com/watch?v=7ACVBrnlRdo&feature=youtu.be

สนใจค่ะฝากดูงานในลิงก์นะคะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้