สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 8129เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

โฆษณา animation นมไทยเดนมาร์ค ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ปกติเข้ามาอ่านอย่างเดียว  วันนี้มีโอกาสนำผลงานแอนิเมชั่นมาแนะนำครับ

ลงทั้ง Vimeo และ Youtube ครับ เลือกเป็น HD ได้ทั้ง 2 ลิ้งค์

มีรายละเอียด Behind the scene เกี่ยวกับ concept งานอีกนิดหน่อย ลงในเว็บ โฆษณาไทย ครับ>> คลิ๊กที่นี้

โปรดักชั่น เฮ้าส์ : บริษัท ไอเดีย เพาเวอร์ จำกัด

พูดคุยแลกเปลี่ยนความเห็นกันได้ครับ    
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6294
ความดี
5173
เครดิต
5533
จิตพิสัย
4951
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เยี่ยมเลย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้