สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2341เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Stedicam smooth Pro size M ขายแล้วครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6834
ความดี
4806
เครดิต
5084
จิตพิสัย
6376
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
— กระทำโดย boonyarit โดยการย้ายจากกระดานข่าว สินค้ามือ 2 เมื่อเวลา(2012-08-05) —
  • ชื่อสินค้า:Stedicam smooth Pro size M
  • เบอร์โทรฯ:Xxxxxxx
  • วิธีการส่งสินค้า:พัสดุ EMS
Stedicam smooth Pro size M หรือแลกดอลลี่แบบต่างๆลองเสนอมาได้ครับ
รายละเอียดสินค้า ใช้กับรุ่นไหนได้บ้าง ไม่ได้บ้าง สอบถามผู้จำหน่ายได้เลยครับ น้องเค้าน่ารักตอบได้หมด วิธีใช้ต่างๆ
ของซื้อมาไม่ได้ใช้ครับ ซื้อมา 5 วัน 
ไม่มีงานสำหรับตัวนี้ เลยขายก่อนดีกว่า ยอมขาดทุนดีกว่าขาดใจครับ
อุปกรณ์ตุ้มเหล็กครบครับ 
ภาพวีดีโอตัวอย่างมีให้ชมมากมายครับ ลอง search หาดู เป็นอีกรุ่นที่ใช้งานได้จริงหลัง setting แล้ว

หมายเหตุ มีรอยสีถลอกเล็กๆประมาณขี้เล็บครับ มาตั้งแต่ซื้อเลย แนะนำเจ้าของผลิตภัณท์น่าจะทำเป็นเพาเดอร์โค้ดคงแจ่มแมวครับ
ตามรูปนะครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดย mckyparty เมื่อ 2012-08-05 19:15 ]
  • รูปภาพ:ตำหนิดังว่าครับ
  • รูปภาพ:รูปของถ่ายให้ดูครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
28618
ความดี
21372
เครดิต
20831
จิตพิสัย
23028
จังหวัด
สมุทรสาคร
ถ่าย footage วิ่งกับเดินลงบันไดให้ดูหน่อย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้