สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2613เข้าชม
  • 5ตอบกลับ

ถ้าใช้ mac แล้วอยากย้อมสีต้องใช้โปรแกรมอะไรครับอยากได้แบบที่ใช้งานง่าย

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
560
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คืออยากได้โปรแกรมย้อมสีแต่เป็นมือใหม่อะครับ อยากได้แบบ Magic Bullet looks อะครับเลยอยากถามว่าโปรแกรมนี้มีใน mac ไหมครับ หรือมีโปรแกรมในแมคตัวไหนใกล้เคียงกับตัวนี้บ้างอะครับ 

แล้วถ้ามีพอจะมีไฟล์ให้โหลดไหมครับ

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
2800
ความดี
4360
เครดิต
4000
จิตพิสัย
7415
จังหวัด
Re:ถ้าใช้ mac แล้วอยากย้อมสีต้องใช้โปรแกรมอะไรครับอยากได้แบบที่ใช้งานง่ ..
ลงได้นิครับ  ทำไมไม่ลง  LOOK หล่ะ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4396
ความดี
3566
เครดิต
3424
จิตพิสัย
3315
จังหวัด
Re:ถ้าใช้ mac แล้วอยากย้อมสีต้องใช้โปรแกรมอะไรครับอยากได้แบบที่ใช้งานง่ ..
colorista
เงิน
560
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
แล้วหาโหลดจากไหนเหรอครับเซิชๆ แล้วเหมือนเป็นโปรแกรมที่ไม่ใช่ freeware อะครับ พอจะมีที่ให้โหลดไหมครับ
เงิน
560
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-23
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
769
ความดี
203
เครดิต
133
จิตพิสัย
278
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-26
โปรแกรมง่ายๆมักปรับได้ไม่มากนะครับ....แนะนำ Assimilate Scratch อีกตัวครับลองค้นในGoogleดูนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้