สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1570เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ขอความช่วยเหลือ หา MV Wedding ไม่เจอ

aom
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอความช่วยเหลือค่ะ พอดีเพื่อนจะทำ MV Wedding แล้วเราเคยเห็น MV ตัวนึงในเวปนี้ (จำไม่ได้เพลงอะไร)
หลักๆจำได้ เจ้าสาวอยากจะทำเซอร์ไพซ์เจ้าบ่าว โดยการร้องเพลง เล่นอาคูเลเล่ แต่ฝึกอยู่นานก็เล่นไม่ได้ จนนิ้วพอง จึงตัดสินใจไปถ่ายเป็น MV แทนดีกว่า ถ่ายที่สวนรถไฟ โดยมีเพื่อนๆ มาช่วยเป็นตัวประกอบ ตัว MV ไม่ได้เป็นเนื้อเรื่องนะคะ เป็นเหมือนร้องเพลงและเล่นกับตัวประกอบ  
ถ้าเพื่อนๆ เคยผ่านตามาบ้าง รบกวนช่วยส่ง link ให้ด้วยนะคะ แต่ถ้าไม่เจอก็ไม่เป็นไรค่ะ   นั่งหามาหลายวัน หรือมันจะโดนลบทิ้งไปแล้วเอ่ย ขอบคุณค่ะ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
9394
ความดี
6471
เครดิต
6713
จิตพิสัย
6492
จังหวัด
ปทุมธานี

เหมือนคุ้นๆน่าจะเป็นงานของคุณ Gazang รึเปล่านะ ?
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4695
ความดี
3952
เครดิต
3937
จิตพิสัย
4149
จังหวัด
ชลบุรี
ขออนุญาตคุณ Gazang นะครับ ไช่อันนี้ไหมครับ

http://vimeo.com/33833705
aom
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เย้ๆ ใช่เลยค่ะ ดีใจอ่ะ โลกออนไลน์มันดีอย่างนี้นี่เอง
ขอบคุณจริงๆนะคะ คุณ casemie คุณ measure
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้