สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1871เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รายการ เที่ยวไปเทียวมา (Official Trailer) ฝากติดชมหน่อยนะคับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
5680
ความดี
4250
เครดิต
4180
จิตพิสัย
4209
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เป็นรายการแรกที่ผมทำคับ อิอิ เป็นคนถ่ายเองตัดเอง แต่ สคริปสดคับ ห้าห้า ไม่มี อะไร แน่นอนเลย หึหึ

รายการเที่ยวไปเทียวมา  เป็นเรายการ ที่เราจะพา ทุกท่านไปพบกับ สิ่งที่ หลายๆคนสนใจ อาจจะรู้รายละเอียดบ้าง หรือไม่รู้เลย นำมาให้ได้รู้กันและจะไปเจาะลึก ถึง กิจกรรม  หลายๆอย่างให้คุณได้เข้าใจมากขึ้น  

รายการเที่ยวไปเทียวมา ประเดิม เทปแรก กับ กีฬาที่เรียกว่า "Madhop" หลายๆคน คนเคยเห็นกันมาบ้าง หลายๆคน อาจจะยังไม่รู้ วิธีการเล่น เราเลย ไปเจาะลึกมาให้ ได้ชมกัน ในตัวอย่างจากกลุ่มน้องๆกลุ่มนี้ ที่เล่น   Madhop  กันอยู่  ซึ้ง กีฬา ชนิดนี้ มีในประเทศไทย มาประมาณ 4ปี กว่าๆแล้ว และ ก็แพร่หลายในกลุ่มวัยรุ่น  

ทางทีมงาน tatahcodafilm เลย นำมาเสนอกัน

ติดตามชมกันได้ในรายการ  เที่ยวไปเทียวมา เทปแรก ตอน  รู้จักMadhopป่าววว??  เร็วๆนี้ ครับ

www.facebook.com/tatahcodafilm

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้