สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1611เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Sony Veges 9.0 นำภาพเข้ามาในโปรแกรมไม่ได้

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
339
ความดี
278
เครดิต
149
จิตพิสัย
178
จังหวัด
บุรีรัมย์
ตามหัวข้อเลขนะคับ..
คือ เพื่อนผมลง Sony Vegas9.0 เหมือนของผม แต่ ของเขาไม่สามารถนำไฟล์ ภาพ แบบต่างๆมาทำงานใน โปรแกรมได้
แต่ ของผม ก็ปกติ ดี คับ

พี่ๆ คนใหนพอมีวิธี หรือ แนวทาง ในการนำภาพ เข้ามาใน Sony Vesges 9.0 บ้าง รบกวนช่วย ตอบให้หน่อย นะคับ
เพราะถ้าหาก มีคนที่กำลังประสบปัญหา แบบเดียวกันกับผมอยู่ จะได้ มองเห็นทางออก

ขอบคุณล่วงหน้าคับ ผม
yun
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6826
ความดี
6135
เครดิต
5948
จิตพิสัย
7414
จังหวัด
ชลบุรี
ยังไม่ได้ลงพวก quick time อะไรประมาณนั้นมั้ง   ผมคิดว่านะ     รอท่านอื่นอีกที่ครับ ผมงูๆปลาๆ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1159
ความดี
145
เครดิต
66
จิตพิสัย
153
จังหวัด
น่าน
ลองใช้   Sony Veges  11.0 ดูนะครับ เห็นว่า RAW ได้  ว่าแต่เราไฟล์ภาพเป็นไฟล์ไรหละ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้