สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2134เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ต้องการช่างภาพ DSLR ถ่ายรายการจ่างจังหวัดและต่างประเทศ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
647
ความดี
518
เครดิต
307
จิตพิสัย
326
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องการช่างภาพ 5D 7D ถ่ายรายการทั้งในกรุงเทพ ต่างจังหวัดและต่างประเทศ ใครสนใจส่งผลงานที่ถ่ายเองดิบๆยังไม่ได้ตัดต่อมาซักคลิปนะคับ ที่คิดว่ามุมกล้องคุณเจ๋ง งานมีเรื่อยๆนะครับ ส่งมาที่porjaiproduction@gmail.com นะครับ เราจะติดต่อกลับไป

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
647
ความดี
518
เครดิต
307
จิตพิสัย
326
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอบคุณทุกคนที่สนใจนะครับ...ยังส่งมาได้เรื่อยๆนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้