สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4022เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

กำลังหาที่ฝึกงานอยูครับ ช่วยแนะนำที่ฝึกงานให้ทีนะครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1772
ความดี
1048
เครดิต
871
จิตพิสัย
781
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ถ่ายทำและตัดต่อ
  • ความสามารถ:หนังสั้น MV VDO นำเสนองานต่างๆ และตัดต่อครับ
  • เบอร์โทรฯ:0875526351
  • email:fam_fbi@hotmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://
ผมเรียนภาพยนตร์ปี3ครับ กำลังหาที่ฝึกงานอยูครับ ช่วยแนะนำที่ฝึกงานให้ทีนะครับ อยากทำงานพวกถ่ายทำหนัง โฆษณา TV หรือตัดต่อก็ได้ครับ
งานที่เคยทำมากถ่ายหนังสั้น MV VDO นำเสนองานต่างๆ และตัดต่อครับ ตัดต่อใช้โปรแกรม premiere pro ครับ AE ได้นิดหน่อยครับ
อยากให้พี่ๆแนะนำที่ฝึกงานให้หน่อยนะครับว่าฝึกที่ไหนดี พอดีไม่ค่อยมีข้อมูลครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
6760
ความดี
11504
เครดิต
13568
จิตพิสัย
12030
จังหวัด

ถ้าสนใจฝึกงาน pre-pro หนังและละคร ส่งโปรไฟล์ มาที่เมล์พี่ด่วนครับ รับสองคน
พี่ลพย์ lop.aheadway@gmail.com
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5487
ความดี
2823
เครดิต
2401
จิตพิสัย
2488
จังหวัด
ถ้า aE ได้นิดหน่อย ก็มาที่ สยามกีฬาได้นะครับ น้อง พี่รับอยู่เยอะเลย เพราะตอนนี้กำลังขาดอย่างมากเลย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้