สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2222เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

NARAKORN CINEMATOGRAPHY รับสมัคร ผู้ช่วยวิดีโอ 1 ตำแหน่ง , Video Editor 1 ตำแหน่ง

nkc
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
84
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ผู้ช่วยวิดีโอ , Video Editor
  • ราคาค่าจ้าง:ตามความสามารถ
  • สถานที่ทำงาน:บางนา สำโรง เทพารักษ์
  • วัน-เวลา:งานประจำ
  • เบอร์โทรฯ:027585848
สวัสดีครับ เราคือ
NARAKORN PHOTOGRAPHY
NARAKORN CINEMATOGRAPHY
บริษัทเรากำลังเติบโตอย่างต่อเนื่องและมั่นคง
มีผลงานที่ได้รับการยอมรับอย่างมากจากลูกค้าและเป็นที่รู้จักในวงกว้าง
มีทีมงานคุณภาพที่จริงจังกับการทำงานและความบันเทิงควบคู่กันไป

1. ผู้ช่วยวิดีโอ (งานประจำ)
ลักษณะงาน เป็นผู้ช่วยช่างภาพวิดีโอในการออกกอง ถ่ายงาน ดูแลอุปกรณ์
ขอคนที่อยู่แถวนี้(บางนา สำโรง เทพารักษ์) หรือสามารถย้ายมาแถวนี้ได้จะรับพิจารณาเป็นพิเศษ

2. Editor มาช่วยงานตัดต่อครับ(งานประจำ)
งานในลักษณะแนว MV หรือ หนังสั้น scoop สัมภาษณ์
อายุ วุฒิ เพศ ไม่ใช่เรื่องสำคัญสำหรับเรา
ขอให้คุณมีฝีมือและสไตล์ที่ตรงกับเรา เราอยากให้เงินเดือนคุณเยอะๆครับ

แวะไปชมงานของเราก่อนได้ที่
youtube.com/user/narakornphotography
หรือ facebook ของเรา
facebook.com/narakornphotography

สนใจส่ง portfolio กับ resume มาที่นี่เลย

info@narakornphotography.com

เรารอเพื่อนร่วมงานดีๆอยู่นะครับ
nkc
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
84
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ยังรับอยู่นะครับ สนใจร่วมงานกับเราติดต่อมาได้นะครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เสมอครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้