สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 5590เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ทำวีดีโอเหมือนกระตุก sony vegas

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1769
ความดี
218
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
นครศรีธรรมราช

ทำวีดีโอให้เป็นเหมือนกระตุกอะค่ะ ทำยังไงอะค่ะ ตัวอย่างแบบในวีดีโอนี้เลยค่ะ ใช้โปรแกรม sony vegas ทำอะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ^^
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
999
ความดี
932
เครดิต
812
จิตพิสัย
933
จังหวัด
ชลบุรี
ผมใช้วิธีการตัดแล้ว Copy มาทำ Reverse ซ้ำๆ สลับกับตัวที่ไม่ได้ Reverse (ตัวปกติ)

-Reverse Track (เรียก Track หรือเปล่าผมไม่รู้นะครับ แต่มันคือคลิป(footage) ที่ใช้ในการตัด)
กดคลิกขวาที่ Track แล้วเลือก Reverse ครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1769
ความดี
218
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
นครศรีธรรมราช
อ๋อๆ เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ ขอบคุณจริงๆค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้