สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2758เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ไวเเสงDo  เช่าอุปกรณ์ถ่ายหนัง ฉบับชุดคิด สัญชาติเชียงใหม่

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1363
ความดี
295
เครดิต
242
จิตพิสัย
140
จังหวัด
เชียงใหม่
ไอเดียพุ้งปรี๊ดๆ กับ Wai Saeng Do     อย่าหยุดความคิดเเค่เพียงไม่มีอุปกรณ์ครับ     โทร  0833218821      
ของทยอยเริ่มเข้ามาในร้านเเล้วครับ อัพเดทข่าวสารกันได้ต้อนนี้เปิด ทางinternet ครับส่งของให้ได้ ในอ.เมืองหรือบริเวณใกล้เคียงครับผม           หน้าร้านกำลังจะเปิด 1ธันวาครับ ที่ตึกชมดอย ฝั่งตึกเหลี่ยม  ชั่น1 ครับผม

สามารถติดต่อข่าวสารผ่านทาง  http://www.facebook.com/WaiSeangDo    

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
1363
ความดี
295
เครดิต
242
จิตพิสัย
140
จังหวัด
เชียงใหม่
เงิน
1363
ความดี
295
เครดิต
242
จิตพิสัย
140
จังหวัด
เชียงใหม่
ขอเชิญชาวThaiDfilm  ร่วมงานเปิดร้านWaiseangDo   ในวันอาทิตย์ที่9 ธันวาคม     ณ คอนโดชมดอย ตึกเหลียม  เยื่องโรงเเรมภูคำ    เวลา10โมง  ครับผม   พิเศษสำหรับวันเปิดร้าน  สำหรับเเขกที่มาสมัครสมาชิกในวันที่9 ทางเรายินดี ให้ส่วนลด30% สำหรับการเช่าในเดือนธันวาคมนี้ ครับ    
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้