สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1951เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

เชียงใหม่หาตากล้อง DSLR ที่ถ่ายได้ทั้งภาพนิ่ง และ VDO คับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
613
ความดี
117
เครดิต
33
จิตพิสัย
45
จังหวัด
เชียงใหม่
  • ประเภทของงาน:ถ่ายภาพนิ่ง พร้อมกับ VDO
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:เชียงใหม่ นัดคุยรายละเอียดอีกทีครับ จะถ่ายpre wedding + ผมจะแอบขอแฟนแต่งงาน เลยอยากได้ VDO ด้วยครับ
  • วัน-เวลา:ภายในเดือนทันวา
  • เบอร์โทรฯ:-
ตามหาช่างภาพเชียงใหม่ครับ

ถ่ายpre wedding  กับ อัดvdo ครับ

รายละเอียดคือในวันนั้นผมจะนัดแฟนและเพื่อนสองสามคนไปถ่ายรูปเล่นกันที่ซักที่นึงครับ กะไว้ว่าหน้าจะเป็นโรงแรมเปิดใหม่ แถวบิ๊กซีหางดงครับ แล้วก็อยากให้ช่างภาพบันทึกภาพนิ่งพร้อม vdo ไปเรื่อยๆ จนผมขอแฟนแต่งงานอ่ะครับ ประมาณนั้น ^^

วันจริงๆผมยังไม่กำหนดน่ะครับ เพราะผมก้ยังไม่แน่ใจว่าแฟนว่างวันไหน แต่น่าจะในเดือน ธ.ค. 55 นี้ครับ

ช่างภาพคนไหน อยากลองงาน นี้ จะแบบฟรี หรือ คิดตังค์ก็ได้น่ะครับ 555+ มือใหม่ก็ได้ นักศึกษาก็ได้ เสนอมาได้เลยครับ

ผมแค่อยากได้ช่างที่อยากลองอะไรๆสนุกดูบ้างครับ ดีไม่ไดีไม่ว่ากัน ใจจริงแค่อยากได้vdo ต้องขอแฟนแต่งงานเฉยๆครับ

ถ้าท่านใดสนใจ ติดต่อมาทาง mail : nine_shin@hotmail.com กับ https://www.facebook.com/jirapat.princesecrett

อันนี้เป็นรูปโรงแรมกับแฟนผมที่ผมไปถ่ายมาครับตอนนี้โรงแรมยังเสร็จไม่สมบูณ์ครับ

ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้