สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1738เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

เพิ่งหัดตัดต่อ vdo จาก sony vegas pro 11 ค่ะ ช่วยติชมหน่อยนะคะ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
644
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
นนทบุรี
เพิ่งหัดต่อต่อ vdo ค่ะ จากโปรแกรม sony vegas pro11 ช่วยติชมด้วยนะคะ

1. อันนี้เพิ่งหัดทำอันแรกค่ะ มีภาพขาดๆ เกินๆ ตอนพรีวิวก็กระตุก เรนเดอร์ก็นาน ก็เลย... พอก่อน แรมไม่พอค่ะ

2. อันนี้อันที่สองค่ะ

3. อันนี้ทำอันที่สามค่ะ ติดลิขสิทธิ์ด้วย   ดูในพวกมือถือไม่ได้ค่ะ

4. อันนี้ทำล่าสุด ติดลิขสิทธิ์เหมือนกันค่ะ

ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ลูกเล่นอะไรเราก็รู้ไม่มากค่ะ จากตั้งแต่อันแรก จนถึงล่าสุด พอจะดูรู้มั้ยคะว่าดีขึ้นหรือแย่ลง   เพิ่งหัดทำจริงๆค่ะ ไม่ได้มีอาชีพทางสายนี้ด้วยนะคะ ก็อยากทำเล่นๆค่ะ สนุกดี    

ฝากด้วยนะคะ (อย่าลืมไปกด like ในหน้าของยูทูปนะคะ )

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
3699
ความดี
1766
เครดิต
2086
จิตพิสัย
1363
จังหวัด
นคราชสีมา
ตอบกลับโพสต์ของ(iderlynn)
แจ่มมากครับ >< แต่อันสุดท้าย เพลงไม่ชัดอะ
///กดไลค์กดตรงกรอบวิดีโอก็ได้ครับ แถบด้านบนๆ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
644
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
นนทบุรี
ขอบคุณค่ะ อันสุดท้ายคือจะปรับคลื่นเสียงหนีลิขสิทธิ์แต่ แต่ก็หนีไม่พ้น แต่ฟังในเครื่องเราก็ชัดนะคะ ไม่รู้ว่าเครื่องคนอื่นจะเป็นยังไง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
3699
ความดี
1766
เครดิต
2086
จิตพิสัย
1363
จังหวัด
นคราชสีมา
ตอบกลับโพสต์ 2 โพสต์ของ (iderlynn)
มันปรับหนีไม่ได้หรอกครับ เพราะคลิปเก่าๆผม เสียงเฮตอน intro
เอามาจากกีตาร์ฮีโร่ ผมยังติดลิขสิทธิ์ฟีฟ่าเลย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้