สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1843เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ปัญหาของ adobe encoder Cs5  export งานไม่ได้

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
144
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
พระนครศรีอยุธยา
โปรแกรมมันขึ้นให้เราแอดวีเควนซ์แต่แอด ซีเควนซ์ไม่ได้
ได้แต่ export ออกไปเลยโดยไม่ผ่าน encoder ไฟล์ภาพกระตุกเล็กน้อย
เกิดจากอะไรอะครับ
พอดีจะ export 'านไปส่งอาจาร์ยอะคับ พี่ๆ คนไหนเคยเป็นบ้างแนะนำทีครับ

แรม 8 GB
Intel (R) Core (TM) core i7 CPU 3.40GHz  3.90GHz
เงิน
58400
ความดี
38732
เครดิต
38299
จิตพิสัย
54804
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ตอนที่อยู่ในพรีเมียร์กดเลือกที่ทามไลน์ แล้วกด CTRL+M ครับ
แต่ถ้าเราเปิด Media Encoder ขึ้นมาเฉยๆ ให้เราเข้าไปที่เมนู file ครับ

เงิน
144
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ในโปรแกรมผมกดขึ้นมาอะครับแล้วมันไม่มีซีเคนวซ์ให้เลือกอะคับ คือทำตามอย่างที่พี่บอกถึงเลือกโปรเจ็ค แต่ขวามือไม่มีซีเควรนซ์ขึ้นอะคับ มันจะมีวิธีแก้ไหมครับ พอดีจะต้องexport ไฟล์ส่งงานอาจาร์ยอะครับ
export ไม่ผ่าน encoder ภาพกระตุกมากเลยอะครับ
เงิน
144
ความดี
110
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
มันขึ้นเป็นแบบนี้อะคับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้