สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2329เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ขอแนบใบสมัครเป็นมือปืนรับจ้าง "ถ่ายฟุตเนื้องานแต่ง"

เงิน
8874
ความดี
8158
เครดิต
9246
จิตพิสัย
7082
จังหวัด

• ประเภทของงาน:ถ่ายฟุตเนื้องานแต่งงาน
  • ความสามารถ:ถ่าย DSLR-VDO มีประสบการณ์มาบ้าง
  • เบอร์โทรฯ:O89-478-8828
  • email:anantachat@yahoo.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://
กำลังมองหารายได้เสริมครับ ให้เพียงพอกับค่าผ่อนรถ ผ่อนบ้าน ส่งเสียเลี้ยงดู สารพัด ทั้ง ปวช. ปวส. อิอิ ล้อเล่นนะครับ

อยากขอสมัครเป็นมือปืนรับจ้างถ่ายเก็บฟุตงาน ในงานแต่งงานครับ "ถ่ายเก็บฟุตงานอย่างเดียว ไม่ถ่าย CINEMA ครับ"

อุปกรณ์ที่ใช้งาน
กล้อง : canon EOS 5 D2
Lens : 17-40 mm, 50mm ,70 - 200mm
ไมค์ : RODE VIDEO MIC
ขาตั้ง : Tripod + Fluid Pan Head

มีประสบการณ์ถ่ายวิดีโองานแต่งงานแบบ cinema มาแล้ว 3 ปี / ก่อนหน้านั้นถ่ายภาพนิ่งมา 6 ปี

เงื่อนไขการรับงานและทำงาน
เนื่องจากเป็นคนต่างจังหวัด เข้า กทม. เดือนละครั้ง จึงสามารถรับงานได้เดือนละประมาณ 7-10 วัน ที่กรุงเทพ
รูปแบบการทำงานที่สะดวกคือ
ถ่ายเสร็จ->โหลดการ์ดเช็คไฟล์งาน->รับเงินค่าว่าจ้าง (เงินสด)

แล้วแยกย้ายกันกลับบ้านครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ทาง อีเมล์ anantachat@ยาฮู.com ได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ประกาศนี้ไม่รับถ่ายลูกค้าทั่วไปนะจ๊ะ เป็นมือปืนอย่างเดียวจ๊ะ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้