สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1644เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ลอง iphone5 กับงานโปรดักชั่นดู

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
431
ความดี
347
เครดิต
232
จิตพิสัย
418
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

อุปกรณ์ ไอโฟน5 อย่างเดียว(โหลด แอพพลิเคชั่น สี วิดีโอมาใช้)
ตัดต่อ avid composer5 (pc)

คือแค่อยากลอง ท้าไอโฟน...
ไม่มีคอนเซปท์อะไรเลยครับ
แค่จะไปกินก๋วยเตี๋ยวไข่แค่นั้นเอง
อยากพูดอะไร อยากถ่ายอะไรถ่ายครับ...
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5536
ความดี
4040
เครดิต
4168
จิตพิสัย
3634
จังหวัด
มืดไปหน่อยอ่ะพี่แต่ซึ้งดีนะ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
431
ความดี
347
เครดิต
232
จิตพิสัย
418
จังหวัด
ขอบคุณที่รับชม รับดู ครับ....
วัตถุประสงค์ จริงๆ คืออยากจะลองท้าทาย ความสารมารถ
ของไอโฟน 5...
พอดี มีง๊องแง๊ง กันนิดหน่อย...
ระหว่าง แฟน ที่อยากได้ ไอโฟน 5
กับผมที่อยากได้ อุปกรณ์ โปรดักชั่น...
ก็เลยทำแบบ ไม่ต้องปรุงแต่ง อะไร
เพราะเธอบอกว่า ไอโฟน5 มันก็เจ๋ง พอๆ กับอุปกรณ์โปรดักชั่น ของพี่นั่นแหล่ะ
จะได้รู้ ครับ ว่า คนเค้ามอง งาน โปรดักชั่น ไอโฟนของเธอยังงัย...อิอิ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้