สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2077เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รบกวนถามครับ : สาย HDMI กับ การมอง REAL-TIME ในคอม

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8194
ความดี
6242
เครดิต
6022
จิตพิสัย
8258
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

คือผมอยากใช้คอม แทนจอมอนิเตอร์กล้อง นะครับ แต่ว่าลองต่อสาย A/V out แล้วภาพมันค่อนข้างจะ Delay นะครับ

เลยอยากทราบว่า "ถ้าต่อกล้องกับสาย HDMI แล้ว คอมพิวเตอร์ จะเห็นภาพจากกล้อง เป็น Real time หรือเปล่าครับ"

จะได้ไปซื้อมาเล่นโลด  (ใช้กับพวก program remote camera นะครับ)

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6451
ความดี
5303
เครดิต
4795
จิตพิสัย
5633
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ที่คอร์มมันเป็น HDMI out ไม่ใช่เหรอครับ ไม่น่าจะใช้ได้นะ (หรือถึงจะใช้ได้ก็น่าจะ delay อยู่ดี เพราะต้องไปผ่านโปรแกรมอีก
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้