สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2315เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ต้องการหาคนตัดต่อหรือฝึกงาน (DVD สอนมวยไทย)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
269
ความดี
308
เครดิต
209
จิตพิสัย
238
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ตัดต่อและอาจมีถ่ายเพิ่ม
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ทำที่บ้านหรือมาที่ออฟฟิศก็ได้
  • วัน-เวลา:ตามสะดวก
  • เบอร์โทรฯ:0868917757
ผมมีโปรเจคทำ DVD สอนมวยไทยเป็นภาษาอังกฤษ  ต้องการทำแนวการสอนที่เท่ๆ  ให้หลุดจากแนวการสอนมวยไทยเดิมๆ
ต้องการคนที่ตัด Final Cut Pro X (เพราะผมใช้เป็นอันเดียว) หรือจะใช้โปรแกรมอื่นตามสะดวก  
อาจจะต้องมีออกไปถ่ายที่ค่ายมวย+ถ่าย Green Screen บ้างครับ  ถ้ามีกล้องด้วยจะดีมาก

รับน้องๆนักศึกษาฝึกงานที่อยากมาปล่อยของด้วย

ถ้าอยู่ในละแวกหลักสี่ งามวงศ์วาน แจ้งวัฒนะ วิภาวดี จะดีมากครับ  เพราะออฟฟิศอยู่หลักสี่ครับ

ผมมี clip ตัวอย่างที่ตัวไว้คร่าวๆแล้วครับ   จะได้รู้ว่าต้องทำประมาณไหน  ถ้าสนใจผมจะส่งให้ดูอีกทีครับ
ยังไงทิ้งเบอร์โทรศัพท์และอีเมล์ไว้นะครับ

ขอบคุณ ThaiDFilm ครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3478
ความดี
1500
เครดิต
1253
จิตพิสัย
1572
จังหวัด
ผมพักอยู่แถวดอนเมืองครับ ถ้าว่างตัดเฉพาะวันเสาร์-อาทิตย์ ได้ไหมครับ อยากเห็นตัวอย่างงานและรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ  nong_sand@hotmail.com ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
269
ความดี
308
เครดิต
209
จิตพิสัย
238
จังหวัด
ผมส่งเมล์ไปแล้วนะครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
349
ความดี
149
เครดิต
39
จิตพิสัย
68
จังหวัด
สนใจครับ เป็นฟรีแลนด์ อยู่แถวดอนเมืองครับ
รับตัดต่อและกราฟิก ราคาคุยกันได้ครับ
089-170-0135 คุณตั๊ก
รบกวนส่งตัวอย่างงานมาทีครับ

alphastudio@gmail.com
oat_0@hotmail.ocm

ตัวอย่างผลงานบางส่วน

youtube : https://www.youtube.com/user/oatzaclub0
facebook : http://www.facebook.com/AlphaStudioTH

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5487
ความดี
2823
เครดิต
2401
จิตพิสัย
2488
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2013-03-19
อยากจะได้อะไร ที่เหนือ ความคาดหมายใช่ไหม ผมมีให้นะ แบบนั้น ดูตัวอย่างได้เลย

someday nickelback LYRICS

miss she davill 2013

AGE OF Mancester Utd team between Ryan Giggs

รายการ 14 สาว valentine

เกษตรแฟร์ หงส์จัดให้ ทีเซอร์นะ  

ผมอยู่รามอินทรา นะครับ ลองเลือกดูนะครับ มีหลากหลาย ผลงานให้เลือกดูเลย

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้