สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2086เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ใช้final cut rander แล้วขึ้นคำว่า General Error

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
912
ความดี
835
เครดิต
866
จิตพิสัย
551
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ่ายจากกล้อง gopro ครับ เอามา rander ที่ final cut
rander ได้ยังไม่ถึงครึ่ง ก็ขึ้นคำว่า General Error มาซะแล้ว รบกวนผู้รู้ แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
103
ความดี
106
เครดิต
33
จิตพิสัย
45
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ถ่ายแล้วเอามาเรนเดอร์เพื่ออะไรครับ ถ้าจะเอามาตัดควรแปลงไฟล์ก่อนครับ

ส่วนที่มัน error อาจจะเปนเพราะซีเควนเป็นภาษาไทยลองเปลี่ยนภาษาดูครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้