สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2440เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

Edius 6 ติดตั้งเชื่อมต่อกับ FaderMaster 4/100 ยังไงครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
198
ความดี
181
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
FaderMaster 4/100 คือเอาไว้ควบคุมเสียงอ่ะคับ มันจะเลื่อนขึ้นลงตามลายเสียงที่เรา mark เอาไว้ เมื่อก่อนเคยติดตั้งได้อ่ะคับ
ใช้กับ PC / Windows 7 ก็ได้น่ะคับ

แต่วิธีติดตั้งนี่ลืมไปแล้วมีใครเคยลงมั่งคับรบกวนบอกหน่อยน่ะครับ พอเสียบ USB แล้ว Driver มันไม่ขึ้นอ่ะคับ
หาโหลด Driver ก็มีแต่ของ Mac หรือเราต้องไปตั้งค่าใน Edius ก่อนอ่ะคับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้