สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1940เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ฝากไว้ให้ชมเล่นๆครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ภูเก็ต
เรื่องราวของหมาน้อยชื่อ"เก็บตังค์" ได้ไปเที่ยวทะเลครั้งแรกของชีวิต
คลิปวีดีโอนี้ ผมทำเองทั้งหมด ทั้ง ถ่าย(ด้วยกล้องมือถือกากๆ) แต่งเพลง(เสียงออกมาห่วยมาก) และตัดต่อ(มั่วๆ) ทั้งหมดนี้ผมเพิ่งทำเป็นครั้งแรก ก็เลยออกมาไม่ดีเท่าไหร่นัก แต่ผมตั้งใจทำให้น้องชายตัวน้อยๆสี่ขา..ตั­วนี้ผมมากๆ ถ้าเค้าฟังรู้เรื่องและเข้าใจจะดีไม่ใช่น้­อย : )

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14461
ความดี
10965
เครดิต
11436
จิตพิสัย
10563
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เพลงเพราะมากฮะ

ผมว่า เป็นน้องหมาที่มีความสุขที่สุดในโลกเลยฮะ มี เจ้านายทำ VDO ให้ด้วย

ปล. ว่าง ๆ ขอยืม กะตังค์ มาขยำเล่นหน่อยนะฮะ 555
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้